Certificate 2 พฤศจิกายน 2566

อบรมหลักสูตรพัฒนาผู้ตรวจสอบระบบผลิตพลังงานควบคุม
“การจัดทำแบบตรวจสอบระบบผลิตพลังงานควบคุม (กรณีผลิตพลังงานควบคุมจากเครื่องกำเนิดไฟฟ้า และจากพลังงานแสงอาทิตย์)” รุ่นที่ 8

จัดอบรมโดยความร่วมมือระหว่าง กรมพัฒนาพลังงานทดแทนและอนุรักษ์พลังงาน กับ สมาคมเครื่องกำเนิดไฟฟ้าไทย

(ภายใต้ MOU ความร่วมมือ กรมพัฒนาพลังงานทดแทนและอนุรักษ์พลังงาน สมาคมเครื่องกำเนิดไฟฟ้าไทย สมาคมผู้ตรวจสอบอาคาร และสมาคมไฟฟ้าแสงสว่างแห่งประเทศไทย)

งาน Thailand Building Fair 2023
วันที่ 2 พฤศจิกายน 2566
เวลา 09.00 - 16.30 น.
สถานที่: ศูนย์นิทรรศการและการประชุมไบเทค (BITEC)


บรรยายโดย

นายใจเพชร แก้วโภคา

วิศวกรชำนาญการพิเศษ กรมพัฒนาพลังงานทดแทนและอนุรักษ์พลังงาน กระทรวงพลังงาน

 

นายวิเชียร บุษยบัณฑูร   

กรรมการที่ปรึกษาสมาคมเครื่องกำเนิดไฟฟ้าไทย

**คลิกที่ชื่อเพื่อดาวน์โหลด Certificate 

เลขที่วุฒิบัตร ชื่อ-นามสกุล รหัสกิจกรรม วันที่อบรม หมายเหตุ
No.GENTHAI-66-B-356 นางสาวกนกพร จิรกิตตยากร 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-357 นายกนกพล พินธุกนก 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-358 นางสาวกัญญาภัค นวลภักดิ์ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-359 นายเกษม ตรีภาค 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-360 นายเกียรติศักดิ์ ไพรัตน์ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-361 นายจุมพล ธิมาภรณ์ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-362 นายชยุตพงศ์ มงคลเศรษฐ์ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-363 นายชวาลา โต๊ะถม 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-364 นายชาคริต พึ่งสุข 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-365 นางสาวณัฐนิชาช์ พัชรสิรินวกุล 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-366 นางสาวณัฐวดี อ่ำสกุล 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-367 นายณัฐวุฒิ มีพรหม 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-368 นายธนกร ชาญสูงเนิน 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-369 นายธนกฤต อรุณชัย 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-370 นายธนวัฒน์ นันติ๊ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-371 นายธัชชัย ด่านจิระมนตรี 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-372 นางสาวธันวาพร อัครพงษ์ไพบูลย์ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-373 นายนันทวุธ ชัยทัศ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-374 นางสาวบุญญลักษณ์ สวนศรี 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-375 นายประกฤต พรหมสังคหะ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-376 นางสาวปรางทิพย์ กุลบุตรดี 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-377 นางสาวปิยฉัตร คำละมัย 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-378 นางสาวเปมิกา พรหมบุญแก้ว 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-379 นายพงศ​กรณ์​ บัว​ผัน​ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-380 นายพงศ์ศิริ แสงแจ่ม 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-381 นายพงษ์เพชร วีระสู้ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-382 นายพลภัทร ลีพรหมมา 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-383 นายพัศพงศ์ ณัชกานต์นงนภัส 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-384 นายพิพัฒน์ พงศะบุตร 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-385 นางสาวภรณ์ทิพย์ จันทร์หอม 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
เลขที่วุฒิบัตร ชื่อ-นามสกุล รหัสกิจกรรม วันที่อบรม หมายเหตุ
No.GENTHAI-66-B-386 นางสาวมัณฑนา จันทศร 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-387 นายระวิ แก้วมโน 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-388 นายรักษิต กำเนิดสิงห์ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-389 นางสาวรัตติยากร ผมน้อย 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-390 นายวัฒนา บุญอยู่ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-391 นายวิธวินท์ พ่อบุตรตรี 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-392 นายวีรเธียร เขียนมีสุข 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-393 ว่า ร.ต.วีระพันธุ์ มานันตพงศ์ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-394 นายศักดิพัฒน์ สุวรวัฒนกุล 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-395 นายศักดิ์สิทธิ์ โลหะกิจ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-396 นายศุภชัย สุวงค์ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-397 นางศุภร แท่นแก้ว 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-398 นายสถาพร สรรพมุข 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-399 นายสมศักดิ์ ช่วยแสง 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-400 นายสาธิต ทองดี 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-401 นายสิรภพ กระแสร์ทิพย์ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-402 นายสุกฤษณ์ โรจนวิไลกุล 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-403 นางสาวสุธีญาณ์ ศรีทองช่วย 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-404 นายสุริยะ รุกขชาติ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-405 นางสาวสุวิภา สิริสวย 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-406 นายอนุรักษ์ เกิดหนู 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-407 นายอภินัทธ์ สุขสมัย 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-408 นายอภิวัฒน์ ภมรศาสตร์ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-409 นางสาวอลิสสา พริศโภคินันท์ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-410 นายกมลวิชต์​ ธนินนารา 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-411 นายธิติพันธุ์​ พรินทรากุล 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-412 นายปิยะบุตร ยิ้มแฟน 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-413 นายวิทยา​ รักพงษ์​ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-414 นายอรุณ​ หล่อชัชวาลกุล 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-415 นายธนกฤต มงคลชีพ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-416 นายรัชชานนท์ เวศกิจ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-417 นายธีระพงษ์ คำประเสริฐ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
No.GENTHAI-66-B-418 นายพิเชษฐ์ อภิชลติ 102-11-2028/6611-0004 2 พฤศจิกายน 2566  
Visitors: 81,343